·ï¡÷¡ï· TOEIC ENGLISH HUY TRINH ·ï¡÷¡ï·
...:::... Chào mừng đến kênh thông tin của TOEIC ENGLISH HUY TRINH ...:::...
*** Nếu đã là thành viên, xin hãy đăng nhập
Nếu muốn gia nhập, hãy đăng ký
Nếu chỉ muốn đọc ,bấm nút còn lại***
...:::... Chào mừng đến kênh thông tin của TOEIC ENGLISH HUY TRINH ...:::...
*** Nếu đã là thành viên, xin hãy đăng nhập
Nếu muốn gia nhập, hãy đăng ký
Nếu chỉ muốn đọc ,bấm nút còn lại***
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Toeic English Huy Trinh đồng hành chinh phục mục tiêu của các bạn

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Các thành viên 10TT1D nhớ thường xuyên vào 4r để xem thông báo, mọi tin tức về lớp nha...^^
..::.. Chúc các bạn có những phút giây vui vẻ, thoải mái ở 4r ..::..
 admin (784)
 Yukichan (535)
 minmin (407)
 diem_quynh92 (371)
 Huyền Ngọc (333)
 huong_sh (319)
 NhungJerry (291)
 huan_mt995 (268)
 neophan (122)
 Dark (100)

Cần ý kiến của các bạn..!!!Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
4/6/2011, 5:46 pm
Cần ý kiến của các bạn..!!! Bgavatar_06
Cần ý kiến của các bạn..!!! Bgavatar_01Cần ý kiến của các bạn..!!! Bgavatar_02_newsCần ý kiến của các bạn..!!! Bgavatar_03
Cần ý kiến của các bạn..!!! Bgavatar_04_newadminCần ý kiến của các bạn..!!! Bgavatar_06_news
Cần ý kiến của các bạn..!!! Bgavatar_07Cần ý kiến của các bạn..!!! Bgavatar_08_newsCần ý kiến của các bạn..!!! Bgavatar_09

Trình độ của admin: Admin
Admin

Tài năng: Trạng thái On/Off:

Admin
Kinh nghiệm: 784%
EXP : 784%
Sức sống: 32%

EQ : 987
Danh tiếng : 8

Cần ý kiến của các bạn..!!! Vide

Bài gửiTiêu đề: Cần ý kiến của các bạn..!!!
https://toeichuytrinh.forumvi.com

admin - 10TT1D - Khoa Tài Chính Ngân Hàng - Trường Đại Học Tôn Đức Thắng
____________________________________________________________________________________________________________________
Thông báo đến các bạn:
Trong tuần sau,Tuấn Hà or Phát sẽ có buổi làm việc với Ban Chủ nhiệm Khoa TCNH với nội dung trọng tâm là nói lên những thắc mắc, phản ánh về giảng viên bộ môn dạy trong khoa mình. Vì vậy, T lập topic này nhằm gom góp ý kiến của tất cả các bạn về việc giảng dạy của giáo viên khoa mình, và all những gì có liên quan đến học tập...các bạn chú ý là giáo viên trường mình rất nhiều thành phần như là giáo viên cơ hữu hay giáo viên thỉnh giảng nên cũng có rất nhiều thầy cô dạy nhưng k quan tâm cho lắm đến Sinh viên, vì vậy đây là cơ hội đề các bạn nói lên những tâm tư, nguyện vọng của mình..Những ý kiến đóng góp của các bạn có thể sẽ được tiếp thu và có ích cho bạn nói riêng và SV khoa mình nói chung.
Chú ý: Ý kiến đóng góp, phản ánh phải chân thật,rõ ràng..các bạn phải dùng lời lẽ văn hóa, k được xúc phạm đến thầy cô hay bất cứ hành động nào k tốt. .mọi ý kiến các bạn ghi lại tại đây.
Ý kiến của T:

1. Thầy ... dạy môn tư tưởng HCM về việc ra đề cương ôn tập k đúng cho SV: cụ thể đề cương là ôn từ chương 2-7 nhưng cuối cùng lại ra chương 1. Kết quả là đa số SV k làm được bài tập tự luận
2. Cô... dạy môn LKD nói ra đề thi gôm 15 câu nhận định đúng sai trong vòng 90' nhưng cuối cùng là ra 20 câu nhận định và 2 câu tình huống (có thể đề này k phải là cô ra)
--> Điều này chứng tỏ các giáo viên giảng dạy và giảng viên ra đề (cùng trong 1 bộ phận phụ trách môn :Khoa KHXHVNV và Khoa QTKD) k có sự liên kết chặt chẽ vs nhau...
3. Việc cập nhật điểm lên website của pđt quá chậm, SV khi xem được điểm muốn phúc khảo cũng không được vì hết thời gian.

Các bạn có ý gì thì viết lên nhé..!!

4/6/2011, 6:51 pm
Cần ý kiến của các bạn..!!! Bgavatar_01Cần ý kiến của các bạn..!!! Bgavatar_02_newsCần ý kiến của các bạn..!!! Bgavatar_03
Cần ý kiến của các bạn..!!! Bgavatar_04_newCần ý kiến của các bạn..!!! Bgavatar_06_news
Cần ý kiến của các bạn..!!! Bgavatar_07Cần ý kiến của các bạn..!!! Bgavatar_08_newsCần ý kiến của các bạn..!!! Bgavatar_09

Trình độ của dezookerry: :: Thành viên chính thức ::
:: Thành viên chính thức ::

:: Thành viên chính thức ::
Kinh nghiệm: 96%
EXP : 96%
Sức sống: %

EQ : 127
Danh tiếng : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần ý kiến của các bạn..!!!

dezookerry - 10TT1D - Khoa Tài Chính Ngân Hàng - Trường Đại Học Tôn Đức Thắng
____________________________________________________________________________________________________________________
mình cũng đồng ý với ý kiến của tuấn nhưng về GD dạy luật KD của lớp mình thì mình nghĩ là ko nên trách cô, tại cô cũng có khó khăn. Thật sự thì cô rất là nhiệt tình, mình cho là nhiệt tình nhất, nhất là ở phần giải đáp thắc mắc cho SV trong học tập lẫn những việc trong cuộc sống, cô sẵn sàng giải đáp cho mình những lúc cô rãnh rỗi, ngay cả giờ nghỉ ngơi của GV, trong khi mình thấy các GV khác thì ko như vậy. Lớp mình chưa thấy đc mặt tốt của cô, mình thấy lớp ko có ấn tượng tốt với cô lắm.

5/6/2011, 4:43 pm
Cần ý kiến của các bạn..!!! Bgavatar_04_newCần ý kiến của các bạn..!!! Bgavatar_06_news

Trình độ của huan_mt995: :: Thành viên tích cực ::
:: Thành viên tích cực ::

Kinh nghiệm: 268%
EXP : 268%
Sức sống: 31%

EQ : 280
Danh tiếng : 0

huan_mt995 - 10TT1D - Khoa Tài Chính Ngân Hàng - Trường Đại Học Tôn Đức Thắng
Đúng là trong các giảng viên thì không thể phủ nhận được về việc dạy của cô dạy luật kd ko có chỗ nào chê dc, nói tóm lại là very good.....nhưng vấn đề ở đây không phải là chỉ chuyện đó không thui, bữa học cuối cùng chắc các bạn ai cũng nghe rõ cô đã nói gj phải ko cũng như bạn T đã nói như trên...chắc cũng vì lý do đó mà nhiều bạn đã làm bàn ko tốt, bị lúng túng khi thi đúng không....và kết quả chắc không khả quan lắm....
Một mặt khác là có sự liên kết ko chặt chẽ giữa giảng viên này với giảng viên khác, giữa giảng viên với nhà trường...và người bị thiệt là SV chúng ta...hjxhjx

8/6/2011, 6:13 pm
Cần ý kiến của các bạn..!!! Bgavatar_04_newNhungJerryCần ý kiến của các bạn..!!! Bgavatar_06_news

Trình độ của NhungJerry: :: Thành viên tích cực ::

Kinh nghiệm: 291%
EXP : 291%
Sức sống: 31%

EQ : 398
Danh tiếng : 14

NhungJerry - 10TT1D - Khoa Tài Chính Ngân Hàng - Trường Đại Học Tôn Đức Thắng
N thấy đa số các bạn đã nói hết những ý cơ bản về các giảng viên dạy mình rồi đó.Nhưng theo N việc học hay kết qả học tập mình thấp là do nhiều nguyên do không phải ở lỗi các giảng viên mà 1 phần cũng ở chúng ta nữa.Do bây giờ môi trường học đã thay đổi không còn lên lớp bị dò bài, bị kiểm tra bất thường như cấp 3 nên đa số chúng ta áp dụng việc học và ôn thi lun là "nước đến chân r nhảy" N ngỹ việc học là cần cả 1 quá trình tích lũy nhưng nếu học như vậy thỳ kết quả học tập k cao là điều tất nhiên( vd điển hình là mình nè:D)
Thứ 2 là về giảng viên, thì theo N có thể chỉ ra những hạn chế tạm thời sau:
1.Chưa có sự liên kết chặt chẽ giữa giảng viên này với giảng viên khác, giữa giảng viên với nhà trường nên việc ra đề thi, đề cương ôn thi hoàn toàn khác biệt nhau.
2.Việc cập nhật điểm lên website của pđt quá chậm, SV khi xem được điểm muốn phúc khảo cũng không được vì hết thời gian.
3.Giảng viên ngoài việc cho SV chép hết phần slide nên cho thêm các bài tập hay giải bài tập.Nhiều môn thầy cô dạy đưa ra mấy Vd dễ thật đến lúc về làm bt về nhà thỳ toàn những bài khó k ak,hay như môn KT có đề mà k giải cũng chịu chả bik đường nào mà lần

Và hơn nữa rút kinh nghiệm từ năm đầu tiên, năm 2 chúng ta mỗi bạn sẽ học mỗi lớp khác nhau vì vậy ta sẽ thu thập ddc nhiều đề cương tài liệu học tập hơn.Hơn nữa hiện nay bên CLB SFC đang cố gắng thu thập các đề thi năm trước để đăng tải và làm mẫu cho các bạn xem khả năng ra đề ntn( đa số các đề này đều giống y chag đề mình thy lun đó ^^) nên nếu dc sẽ rất tốt cho chúng ta.Hy vọng năm sau kết quả học tập của lớp chúng ta sẽ đạt dc 1 tầm cao mớ

Trình độ của Sponsored content:

Kinh nghiệm: %
EXP : %
Sức sống: %

Sponsored content - 10TT1D - Khoa Tài Chính Ngân Hàng - Trường Đại Học Tôn Đức Thắng

Cần ý kiến của các bạn..!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài