·ï¡÷¡ï· TOEIC ENGLISH HUY TRINH ·ï¡÷¡ï·
...:::... Chào mừng đến kênh thông tin của TOEIC ENGLISH HUY TRINH ...:::...
*** Nếu đã là thành viên, xin hãy đăng nhập
Nếu muốn gia nhập, hãy đăng ký
Nếu chỉ muốn đọc ,bấm nút còn lại***
...:::... Chào mừng đến kênh thông tin của TOEIC ENGLISH HUY TRINH ...:::...
*** Nếu đã là thành viên, xin hãy đăng nhập
Nếu muốn gia nhập, hãy đăng ký
Nếu chỉ muốn đọc ,bấm nút còn lại***
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Toeic English Huy Trinh đồng hành chinh phục mục tiêu của các bạn

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Các thành viên 10TT1D nhớ thường xuyên vào 4r để xem thông báo, mọi tin tức về lớp nha...^^
..::.. Chúc các bạn có những phút giây vui vẻ, thoải mái ở 4r ..::..
 admin (784)
 Yukichan (535)
 minmin (407)
 diem_quynh92 (371)
 Huyền Ngọc (333)
 huong_sh (319)
 NhungJerry (291)
 huan_mt995 (268)
 neophan (122)
 Dark (100)

CÔNG TRÌNH THANH NIÊN "THĂM VÀ TẶNG QUÀ TRẺ EM MỒ CÔI LONG HOA - QUẬN 7"( Thông Báo mới)Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
5/3/2012, 9:21 pm
CÔNG TRÌNH THANH NIÊN "THĂM VÀ TẶNG QUÀ TRẺ EM MỒ CÔI LONG HOA - QUẬN 7"( Thông Báo mới) Bgavatar_06
CÔNG TRÌNH THANH NIÊN "THĂM VÀ TẶNG QUÀ TRẺ EM MỒ CÔI LONG HOA - QUẬN 7"( Thông Báo mới) Bgavatar_01CÔNG TRÌNH THANH NIÊN "THĂM VÀ TẶNG QUÀ TRẺ EM MỒ CÔI LONG HOA - QUẬN 7"( Thông Báo mới) Bgavatar_02_newsCÔNG TRÌNH THANH NIÊN "THĂM VÀ TẶNG QUÀ TRẺ EM MỒ CÔI LONG HOA - QUẬN 7"( Thông Báo mới) Bgavatar_03
CÔNG TRÌNH THANH NIÊN "THĂM VÀ TẶNG QUÀ TRẺ EM MỒ CÔI LONG HOA - QUẬN 7"( Thông Báo mới) Bgavatar_04_newCÔNG TRÌNH THANH NIÊN "THĂM VÀ TẶNG QUÀ TRẺ EM MỒ CÔI LONG HOA - QUẬN 7"( Thông Báo mới) Bgavatar_06_news
CÔNG TRÌNH THANH NIÊN "THĂM VÀ TẶNG QUÀ TRẺ EM MỒ CÔI LONG HOA - QUẬN 7"( Thông Báo mới) Bgavatar_07CÔNG TRÌNH THANH NIÊN "THĂM VÀ TẶNG QUÀ TRẺ EM MỒ CÔI LONG HOA - QUẬN 7"( Thông Báo mới) Bgavatar_08_newsCÔNG TRÌNH THANH NIÊN "THĂM VÀ TẶNG QUÀ TRẺ EM MỒ CÔI LONG HOA - QUẬN 7"( Thông Báo mới) Bgavatar_09

Trình độ của Dark: :: Thành viên chính thức ::
:: Thành viên chính thức ::

Tài năng: Trạng thái On/Off:

Kinh nghiệm: 100%
EXP : 100%
Sức sống: 32%

EQ : 218
Danh tiếng : 3

CÔNG TRÌNH THANH NIÊN "THĂM VÀ TẶNG QUÀ TRẺ EM MỒ CÔI LONG HOA - QUẬN 7"( Thông Báo mới) Vide

Bài gửiTiêu đề: CÔNG TRÌNH THANH NIÊN "THĂM VÀ TẶNG QUÀ TRẺ EM MỒ CÔI LONG HOA - QUẬN 7"( Thông Báo mới)

Dark - 10TT1D - Khoa Tài Chính Ngân Hàng - Trường Đại Học Tôn Đức Thắng
____________________________________________________________________________________________________________________
Các bạn tham gia Công trình thanh niên: "THĂM VÀ TẶNG QUÀ TRẺ EM MỒ CÔI LONG HOA - QUẬN 7" thì đăng ký và nộp phí quyên góp cho các bạn trong BCH Đoàn - Hội của lớp mình nha!!
Hạn chót đăng ký là hết ka 4 thứ 4 ngày 07/03/2012

Vì sự thành công của công trình thanh niên, rất mong các bạn tham gia và ủng hộ!!

Được sửa bởi Dark ngày 9/3/2012, 1:19 am; sửa lần 1.
9/3/2012, 1:06 am
CÔNG TRÌNH THANH NIÊN "THĂM VÀ TẶNG QUÀ TRẺ EM MỒ CÔI LONG HOA - QUẬN 7"( Thông Báo mới) Bgavatar_06
CÔNG TRÌNH THANH NIÊN "THĂM VÀ TẶNG QUÀ TRẺ EM MỒ CÔI LONG HOA - QUẬN 7"( Thông Báo mới) Bgavatar_01CÔNG TRÌNH THANH NIÊN "THĂM VÀ TẶNG QUÀ TRẺ EM MỒ CÔI LONG HOA - QUẬN 7"( Thông Báo mới) Bgavatar_02_newsCÔNG TRÌNH THANH NIÊN "THĂM VÀ TẶNG QUÀ TRẺ EM MỒ CÔI LONG HOA - QUẬN 7"( Thông Báo mới) Bgavatar_03
CÔNG TRÌNH THANH NIÊN "THĂM VÀ TẶNG QUÀ TRẺ EM MỒ CÔI LONG HOA - QUẬN 7"( Thông Báo mới) Bgavatar_04_newCÔNG TRÌNH THANH NIÊN "THĂM VÀ TẶNG QUÀ TRẺ EM MỒ CÔI LONG HOA - QUẬN 7"( Thông Báo mới) Bgavatar_06_news
CÔNG TRÌNH THANH NIÊN "THĂM VÀ TẶNG QUÀ TRẺ EM MỒ CÔI LONG HOA - QUẬN 7"( Thông Báo mới) Bgavatar_07CÔNG TRÌNH THANH NIÊN "THĂM VÀ TẶNG QUÀ TRẺ EM MỒ CÔI LONG HOA - QUẬN 7"( Thông Báo mới) Bgavatar_08_newsCÔNG TRÌNH THANH NIÊN "THĂM VÀ TẶNG QUÀ TRẺ EM MỒ CÔI LONG HOA - QUẬN 7"( Thông Báo mới) Bgavatar_09

Trình độ của Dark: :: Thành viên chính thức ::

Kinh nghiệm: 100%
EXP : 100%

EQ : 218
Danh tiếng : 3

CÔNG TRÌNH THANH NIÊN "THĂM VÀ TẶNG QUÀ TRẺ EM MỒ CÔI LONG HOA - QUẬN 7"( Thông Báo mới) Vide

Bài gửiTiêu đề: Re: CÔNG TRÌNH THANH NIÊN "THĂM VÀ TẶNG QUÀ TRẺ EM MỒ CÔI LONG HOA - QUẬN 7"( Thông Báo mới)

Dark - 10TT1D - Khoa Tài Chính Ngân Hàng - Trường Đại Học Tôn Đức Thắng
____________________________________________________________________________________________________________________
Thông báo: Các bạn tham gia Công trình thanh niên "Thăm và tặng quà trẻ em mồ côi Long Hoa" chú ý nha!!
- Chúng ta sẽ tập trung vào lúc 7h chủ nhật 11/03/2012 tại Lotte Mart.
- Khi đi các bạn mặc áo trắng nha ( Áo có nền trắng chủ yếu cũng được). Ai mặc áo Đoàn thì càng tốt ( khuyến khích).
- Bạn nào chưa đăng ký kịp có thể đăng ký trực tiếp cho Phát. (sđt 0974948745). Hạn chót là 17h thứ 6 09/03
Cám ơn!

10/3/2012, 12:08 am
CÔNG TRÌNH THANH NIÊN "THĂM VÀ TẶNG QUÀ TRẺ EM MỒ CÔI LONG HOA - QUẬN 7"( Thông Báo mới) Bgavatar_04_newpham520CÔNG TRÌNH THANH NIÊN "THĂM VÀ TẶNG QUÀ TRẺ EM MỒ CÔI LONG HOA - QUẬN 7"( Thông Báo mới) Bgavatar_06_news

Trình độ của pham520: :: Thành viên mới ::
:: Thành viên mới ::

:: Thành viên mới ::
Kinh nghiệm: 45%
EXP : 45%

EQ : 47
Danh tiếng : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: CÔNG TRÌNH THANH NIÊN "THĂM VÀ TẶNG QUÀ TRẺ EM MỒ CÔI LONG HOA - QUẬN 7"( Thông Báo mới)

pham520 - 10TT1D - Khoa Tài Chính Ngân Hàng - Trường Đại Học Tôn Đức Thắng
Mặc áo trắng mà có cần bỏ áo và quần ko Phát.???

Trình độ của Sponsored content:

Kinh nghiệm: %
EXP : %
Sức sống: %

Sponsored content - 10TT1D - Khoa Tài Chính Ngân Hàng - Trường Đại Học Tôn Đức Thắng

CÔNG TRÌNH THANH NIÊN "THĂM VÀ TẶNG QUÀ TRẺ EM MỒ CÔI LONG HOA - QUẬN 7"( Thông Báo mới)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài